32 C
Kollam
Wednesday, November 25, 2020
Home News സര്‍ക്കാരുണ്ടാക്കുനുള്ള ശിവസേനയുടെ നീക്കങ്ങള്‍ പൊളിഞ്ഞു; എന്‍സിപിയെ ക്ഷണിച്ച് ഗവര്‍ണര്‍; കോണ്‍ഗ്രസിനുള്ളില്‍ തിരക്കിട്ട ചര്‍ച്ചകള്‍ നടക്കുന്നു; ...

സര്‍ക്കാരുണ്ടാക്കുനുള്ള ശിവസേനയുടെ നീക്കങ്ങള്‍ പൊളിഞ്ഞു; എന്‍സിപിയെ ക്ഷണിച്ച് ഗവര്‍ണര്‍; കോണ്‍ഗ്രസിനുള്ളില്‍ തിരക്കിട്ട ചര്‍ച്ചകള്‍ നടക്കുന്നു; ; മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ രാഷ്ട്രപതി ഭരണത്തിനും സാദ്ധ്യത

മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ സര്‍ക്കാരുണ്ടാക്കാനുള്ള ശിവസേനയുടെ നീക്കങ്ങള്‍ പൊളിഞ്ഞ സാഹചര്യത്തില്‍ എന്‍.സി.പിയെ ക്ഷണിച്ച് ഗവര്‍ണര്‍ ഭഗത് സിംഗ് കോശിയേരി. കോണ്‍ഗ്രസിന്റെ പിന്തുണ ഉറപ്പാക്കാന്‍ മൂന്നു ദിവസം കൂടി സമയം നീട്ടി നല്‍കണമെന്ന ശിവസേനയുടെ ആവശ്യം തള്ളിയാണ് ഗവര്‍ണര്‍ ഏറ്റവും വലിയ മൂന്നാമത്തെ കക്ഷിയെന്ന നിലയില്‍ എന്‍.സി.പിയെ ക്ഷണിച്ചത്.

അതേസമയം സര്‍ക്കാര്‍ രൂപീകരണ പ്രതിസന്ധി നീളുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാക്കളുമായി എന്‍.സി.പി നേതൃത്വം ഇന്ന് ചര്‍ച്ച നടത്തുന്നുണ്ട്. എന്നാല്‍, കോണ്‍ഗ്രസ് അദ്ധ്യക്ഷ സോണിയാ ഗാന്ധിയുടെ വസതിയില്‍ ശിവസേനയുമായി നടന്ന കൂടിക്കാഴ്ച്ചയില്‍ നേതാക്കള്‍ തീരുമാനമാവാതെ പിരിഞ്ഞിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ശിവസേനാ നേതാവ് ഉദ്ധവ് താക്കറെ സോണിയാ ഗാന്ധിയെ വിളിച്ച് പിന്തുണ ആവശ്യപ്പെട്ടെങ്കിലും സോണിയ മൗനം പാലിക്കുകയായിരുന്നു.

അതേസമയം , സര്‍ക്കാര്‍ രൂപീകരണത്തിനുള്ള സമയം ഗവര്‍ണര്‍ നീട്ടിനല്‍കാതിരുന്നതിനെ തുടര്‍ന്ന് ശിവസേനയും തിരക്കിട്ട നീക്കങ്ങളിലാണ്. എന്‍.ഡി.എ ബന്ധം തത്വത്തില്‍ ഉപേക്ഷിച്ച സേനയ്ക്ക് എന്‍.സി.പിയുമായി സഹകരിക്കുക മാത്രമേ ഇവിടെ രക്ഷയുള്ളൂ. ഇന്നലെ രാത്രി മൂന്നുവട്ടമാണ് ഉദ്ധവ് താക്കറെ ശരദ് പവാറുമായി ഫോണില്‍ സംസാരിച്ചത്. ശിവസേനക്കൊപ്പം ചേര്‍ന്നാണ് എന്‍.സി.പിക്ക് മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ സര്‍ക്കാര്‍ രൂപീകരിക്കേണ്ടതെന്നും ഇക്കാര്യങ്ങള്‍ സംസാരിച്ച് ധാരണയിലെത്താന്‍ സമയമെടുക്കുമെന്നുമാണ് പുറത്തുവരുന്ന സൂചനകള്‍. ഇന്ന് 11 മണിയോടെ മുതിര്‍ന്ന നേതാക്കളായ മല്ലികാര്‍ജ്ജുന്‍ ഗാര്‍ഗെയും ശരദവ് പവാറും തമ്മില്‍ സര്‍ക്കാര്‍ രൂപീകരണം സംബന്ധിച്ച ചര്‍ച്ചകള്‍ക്കായി യോഗം ചേരുന്നുണ്ട്. എന്നാല്‍, സര്‍ക്കാര്‍ രൂപീകരണത്തിന് കോണ്‍ഗ്രസും എന്‍.സി.പിയും തയ്യാറാവാതെ വന്നാല്‍ മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ രാഷ്ട്രപതി ഭരണം പ്രാബല്യത്തില്‍ വരാനുള്ള സാദ്ധ്യതയും തള്ളിക്കളയാനാവില്ല.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

00:04:23

ഓണാട്ട് കരയും ഓച്ചിറയും; സംസ്ക്കാരത്തിന്റെ സംസ്കൃതി

അപൂര്‍വ്വതയുള്ള സ്ഥലമാണ് ഓച്ചിറ. ശ്രീ കോവിലും നാലമ്പലവും ബലിക്കല്ലുകളും മറ്റുമുള്ള ഷഡ്ഡാധാര പ്രതിഷ്ട്ടകളോട് കൂടിയ ക്ഷേത്രങ്ങള്‍ രൂപം കൊള്ള്ന്നതിനു   മുമ്പ് കാവുകളായിരുന്നു കേരളത്തില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത്. സര്‍പ്പങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമായിരുന്നു കാവുകള്‍.ഭഗവതിക്കും ശാസ്താവിനും വേട്ടയ്ക്കൊരു മകനുമെല്ലാം...
00:22:42

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷനിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ സ്ഥാനാർത്ഥി;17-ാം ഡിവിഷനായ കടപ്പാക്കടയിലെ BJP സ്ഥാനാർത്ഥി

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷനിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ സ്ഥാനാർത്ഥി. 17-ാം ഡിവിഷനായ കടപ്പാക്കടയിലെ BJP സ്ഥാനാർത്ഥി. ജയിച്ച് വന്നാൽ ഡിവിഷനിൽ കൂടുതൽ വികസനങ്ങൾ നടപ്പിലാക്കും. വിജയത്തിൽ ശുഭാബ്ദി വിശ്വാസം

മണ്ഡല കാലം വരവായി; ശബരിമലയിൽ ഭക്തർക്ക് തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ പ്രവേശനം

ഒരു മണ്ഡല കാലം കൂടി വരവായി. ശബരിമല നട തുറന്നു. ഭക്തർക്ക് തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ(16.11.20) പ്രവേശനം. മുൻകൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്യുന്ന ആയിരം പേർക്ക് ദർശനാനുമതി. ശനിയും ഞായറും രണ്ടായിരമാകും. തീർത്ഥാടകർക്ക് കർശന നിയന്ത്രണമാണ് ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത്. സന്നിദ്ധാനത്തോ പമ്പയിലോ തങ്ങാൻ അനുമതിയില്ല. പുണ്യ...
00:02:56

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷന്റെ ബീച്ചിനോട് ചേർന്നുള്ള ഗാന്ധി പാർക്ക് എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും നാശം നേരിട്ടു കഴിഞ്ഞു; എല്ലാ കളിക്കോപ്പുകളും സ്ഥാപനങ്ങളും ദയനീയ അവസ്ഥയിൽ

കോവിഡിന്റെ വരവോടെ വിനോദ സഞ്ചാരികൾക്ക് ഗാന്ധി പാർക്കിൽ പ്രവേശനം നിരോധിച്ചതോടെ പാർക്ക് മൊത്തത്തിൽ അടച്ചിടുകയായിരുന്നു. പിന്നീട്, മാസങ്ങൾ പിന്നിട്ടതോടെ പാർക്കിലെ എല്ലാ വിനോദ ഘടകങ്ങളും ഏറ്റവും ദയനീയമായ അവസ്ഥയിൽ നാമാവശേഷമായി

Recent Comments

%d bloggers like this: