28 C
Kollam
Wednesday, November 25, 2020
Home Entertainment TV പരസ്യമായി പുകവലിച്ച് ബിഗ് ബോസിലെ പെണ്ണുങ്ങള്‍; പുകവലി ചര്‍ച്ചകള്‍ കേള്‍ക്കാം##

പരസ്യമായി പുകവലിച്ച് ബിഗ് ബോസിലെ പെണ്ണുങ്ങള്‍; പുകവലി ചര്‍ച്ചകള്‍ കേള്‍ക്കാം##

ബിഗ് ബോസ് രണ്ടാം സീസണിലെ മത്സരം ഓരോ ദിനം പിന്നിടുമ്പോഴും ആവേശത്തോടെ മുന്നേറുകയാണ്.അസുഖം നിമിത്തം പുറത്തുപോയ മൂന്ന് താരങ്ങള്‍ അകത്തെത്തിയതും പുതിയ അതിഥികളുടെ വരവും അപ്രതീക്ഷിതം എന്നു തന്നെ പറയാം. അന്‍പതാം ദിനത്തിന്റെ ആഘോഷങ്ങള്‍ക്കായാണ് ഗായിക അമൃത സുരേഷിന്റെ യും സഹോദരിയും ഗായികയുമായ അഭിരാമിയുടെയും വരവ്. ഫുക്രു-രജിതും ജസ്ല-രജിത് പോരും വീണയും തിരിച്ചെത്തിയ സുജേയും തമ്മിലുള്ള പേരുകളുമെല്ലാം ഏവരും ഉറ്റുനേക്കുകയാണ്.

അതിനിടയില്‍ ബിഗ്ബോസില്‍ മറ്റൊരു സംഭവം കൂടി ഇതിനിടയില്‍ നടക്കുന്നുണ്ട്. തിരിച്ചെത്തിയ സുജെയും അലക്സാന്ദ്രയും പറഞ്ഞ കാര്യമാണ് ഏവരെയും ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുന്നത്. സുജോയാണ് വെളിപ്പെടുത്തല്‍ നടത്തിയിരിക്കുന്നത് തങ്ങള്‍ തമ്മില്‍ പ്രണയം ഇല്ല, ഇതുവരെ നടന്നത് ഗെയിമാണ് എന്നൊക്ക. എന്നാല്‍ തനിക്ക് പ്രണയം സഞ്ജനയുമായി മാത്രം ആണൊന്നൊക്കെ. എന്നാല്‍ ബിഗ്ബോസില്‍ ഇപ്പോള്‍ ഇതൊന്നുമല്ല ചര്‍ച്ചയാകുനത്. ജസ്ലയും അലസാന്ദ്രയും തമ്മിലുള്ള പുകവലിയും അതിനിടയിലുള്ള ചര്‍ച്ചകളുമാണ്. ഒന്നിച്ചു പുക വലിച്ചെങ്കിലും രണ്ടു പേരും രണ്ടു പേരുടെ ലോകത്തായിരുന്നു. രണ്ടു കാര്യങ്ങള്‍ക്കാണ് രണ്ടു പേരും പുക വലിച്ചത്. ഈ വിഷയം ചര്‍ച്ചയാക്കണമെന്ന ഭാവമാണ് ഗെയിമിന്റെ ഭാഗമായി ഇവര്‍ക്കുള്ളത് എന്ന് പറയാതെ വയ്യ. ആംഗറായെത്തുന്ന മോഹന്‍ലാല്‍ തന്നെ ഇതു പൊട്ടിക്കുമോ എന്ന ഭയവും ഇവരെ ചെറുതായി പിടികൂടിയിട്ടുണ്ട്. എന്തായിരുന്നു ചര്‍ച്ചയെന്നോ? ആരെ പറ്റിയായിരുന്നു ചര്‍ച്ചയെന്നോ നേരിട്ടു ചോദിക്കാതെ ഡയറക്ട്് ആയി നിങ്ങള്‍ പുകവലിക്കാറുണ്ടോ? പുക വലിക്കാന്‍ ഉള്ള സാഹചര്യം എന്തായിരുന്നുവെന്നൊക്കെയാവാം ലാലിന്റെ കുസൃതി ചോദ്യങ്ങളില്‍ ഒളിഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. ചിലര്‍ ഇതിനെ നല്ലതെന്നു പറയും , മറ്റു ചിലര്‍ ഇതിനെ വേണ്ടെന്ന് വെയ്ക്കണമെന്ന് പറയും , ഒടുവില്‍ മോഹന്‍ലാല്‍ തന്നെ ഒരു കണ്‍ക്ലൂഷനിലെത്തും എല്ലാ ശീലങ്ങളും നല്ലതു തന്നെ അതു ഉപയോഗിക്കുന്നവരുടെ മനോധര്‍മ്മം പോലെ ഇരിക്കും.. ശുഭം….

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

00:04:23

ഓണാട്ട് കരയും ഓച്ചിറയും; സംസ്ക്കാരത്തിന്റെ സംസ്കൃതി

അപൂര്‍വ്വതയുള്ള സ്ഥലമാണ് ഓച്ചിറ. ശ്രീ കോവിലും നാലമ്പലവും ബലിക്കല്ലുകളും മറ്റുമുള്ള ഷഡ്ഡാധാര പ്രതിഷ്ട്ടകളോട് കൂടിയ ക്ഷേത്രങ്ങള്‍ രൂപം കൊള്ള്ന്നതിനു   മുമ്പ് കാവുകളായിരുന്നു കേരളത്തില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത്. സര്‍പ്പങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമായിരുന്നു കാവുകള്‍.ഭഗവതിക്കും ശാസ്താവിനും വേട്ടയ്ക്കൊരു മകനുമെല്ലാം...
00:22:42

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷനിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ സ്ഥാനാർത്ഥി;17-ാം ഡിവിഷനായ കടപ്പാക്കടയിലെ BJP സ്ഥാനാർത്ഥി

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷനിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ സ്ഥാനാർത്ഥി. 17-ാം ഡിവിഷനായ കടപ്പാക്കടയിലെ BJP സ്ഥാനാർത്ഥി. ജയിച്ച് വന്നാൽ ഡിവിഷനിൽ കൂടുതൽ വികസനങ്ങൾ നടപ്പിലാക്കും. വിജയത്തിൽ ശുഭാബ്ദി വിശ്വാസം

മണ്ഡല കാലം വരവായി; ശബരിമലയിൽ ഭക്തർക്ക് തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ പ്രവേശനം

ഒരു മണ്ഡല കാലം കൂടി വരവായി. ശബരിമല നട തുറന്നു. ഭക്തർക്ക് തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ(16.11.20) പ്രവേശനം. മുൻകൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്യുന്ന ആയിരം പേർക്ക് ദർശനാനുമതി. ശനിയും ഞായറും രണ്ടായിരമാകും. തീർത്ഥാടകർക്ക് കർശന നിയന്ത്രണമാണ് ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത്. സന്നിദ്ധാനത്തോ പമ്പയിലോ തങ്ങാൻ അനുമതിയില്ല. പുണ്യ...
00:02:56

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷന്റെ ബീച്ചിനോട് ചേർന്നുള്ള ഗാന്ധി പാർക്ക് എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും നാശം നേരിട്ടു കഴിഞ്ഞു; എല്ലാ കളിക്കോപ്പുകളും സ്ഥാപനങ്ങളും ദയനീയ അവസ്ഥയിൽ

കോവിഡിന്റെ വരവോടെ വിനോദ സഞ്ചാരികൾക്ക് ഗാന്ധി പാർക്കിൽ പ്രവേശനം നിരോധിച്ചതോടെ പാർക്ക് മൊത്തത്തിൽ അടച്ചിടുകയായിരുന്നു. പിന്നീട്, മാസങ്ങൾ പിന്നിട്ടതോടെ പാർക്കിലെ എല്ലാ വിനോദ ഘടകങ്ങളും ഏറ്റവും ദയനീയമായ അവസ്ഥയിൽ നാമാവശേഷമായി

Recent Comments

%d bloggers like this: