28 C
Kollam
Wednesday, January 20, 2021
Home News Politics രാഷ്ട്രീയം കളിക്കാന്‍ മാത്രം ഉള്ളതല്ല ; പകരം വീട്ടാനുമുള്ളതാണ് ലോല്‍ വിജയ ലഡു നല്‍കി...

രാഷ്ട്രീയം കളിക്കാന്‍ മാത്രം ഉള്ളതല്ല ; പകരം വീട്ടാനുമുള്ളതാണ് ലോല്‍ വിജയ ലഡു നല്‍കി ഇടതു വരവറിയിച്ച് കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍

രാഷ്ട്രീയം കളിക്കാനുള്ളതല്ല ഇടയ്‌ക്കൊക്കെ പകരം വീട്ടാനുള്ളതാണെന്നും വിളിച്ചു പറഞ്ഞു വിജയ മധുരം വിതരണം ചെയ്ത് സിപിഐഎം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍.തിരുവനന്തപുരം എകെജി സെന്ററില്‍ വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തിനെത്തിയ മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്കാണ് കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍ ലഡു വിതരണം ചെയ്തത്. കോണ്‍ഗ്രസ് അതികായന്റെ 54 വര്‍ഷം നീണ്ടു നിന്ന തേരോട്ടത്തിന് വിരാമമിട്ടതിന്റെ സന്തോഷ തിമിര്‍പ്പിലായിരുന്നു ഇന്നു എകെജി ഭവന്‍. വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തിനെത്തിയ മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകരുടെ ചോദ്യത്തിന് മണി മണി പോലെയാണ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി ഇന്നു മറുപടി നല്‍കിയത്. വിജയം പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് അതു പറയേണ്ടതുണ്ടോ എന്നായിരുന്നു കോടിയേരിയുടെ മറുപടി. പാര്‍ട്ടിയുടെ കീഴ്ഘടകം തൊട്ട് ഓരോ പാര്‍ട്ടി പ്രവര്‍ത്തകനും നന്ദി പറയാനും കോടിയേരി മറന്നില്ല. ഇത് കൂട്ടായ്മയുടെ ഒത്തൊരുമയുടെ വിജയമാണെന്ന് കോടിയേരി പറഞ്ഞു.യുഡിഎഫ് കാപട്യം ജനം തിരച്ചറിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞു. മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഭരണം ജനം തോളിലേറ്റി എന്നുള്ളതിന് ഉത്തമ തെളിവാണ് ഈ വിജയം. മാത്രമല്ല കോട്ടയത്തെ ഈഴവ സമുദായവും ഇക്കുറി എല്‍ഡിഎഫിനൊപ്പം നിന്നു. അതിനു പ്രത്യേകം നന്ദി പറയുന്നു. ഈ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വിജയം വരാനിരിക്കുന്ന അഞ്ചുമണ്ഡലങ്ങളിലെ ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പുകളിലും പ്രതിഫലിക്കുമെന്നും കോടിയേരി കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. എല്‍ഡിഎഫ് സര്‍ക്കാരിന് കുറേ ഏറെ കാര്യങ്ങള്‍ ചെയ്യാനുണ്ട്. അതൊക്കെ തിരിച്ചറിഞ്ഞ് ജനം ഒപ്പം നില്‍ക്കണമെന്നും കോടിയേരി പറഞ്ഞു.

Previous articleപാലായില്‍ കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ് ഇത് ഇരന്നു വാങ്ങിയ തോല്‍വിയോ? മാണിയെന്ന അതികായന്റെ അഭാവം മുതലെടുക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചത് ജോസ് കെ മാണിക്ക് പറ്റിയ തെറ്റ് ; തമ്മിലടി ജനം കണ്ടപ്പോള്‍ പറഞ്ഞു ഇനി നമുക്ക് കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ് വേണ്ട ; രണ്ടായി പിളര്‍ന്നപ്പോളും അനുരഞ്ജനത്തിനെത്തിയ ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിക്കും രമേശ് ചെന്നിത്തലക്കും മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രനും നടക്കാതെ പോയത് ഒന്നു മാത്രം ലയനം; പോരാട്ടത്തില്‍ എല്‍ഡിഎഫ് പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുന്ന രാഷ്ട്രീയം മതിയെന്ന് പാലായിലെ മക്കള്‍ തിരിച്ചറിഞ്ഞതപ്പോള്‍……….
Next articleജനം ഇനി ഞങ്ങളോടൊപ്പം ; ലോക്സഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ തെറ്റിദ്ധാരണ ഇപ്പോള്‍ അവര്‍ തിരുത്തി: പാലായിലെ ജനങ്ങള്‍ക്ക് നന്ദി അറിയിച്ച് മുഖ്യമന്ത്രി

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

വാട്സ് ആപ്പിന്റെ നടപടിക്കെതിരെ കേന്ദ്ര സർക്കാർ; നയം പിൻവലിക്കണം

വാട്സ് ആപ്പിന്റെ നടപടിക്കെതിരെ കേന്ദ്ര സർക്കാർ . ഉപഭോക്താക്കളുടെ സ്വകാര്യ നയത്തിൽ വരുത്തിയ മാറ്റം പിൻവലിക്കണമെന്ന് കേന്ദ്ര സർക്കാർ ആവശ്യപ്പെട്ടു . ഇത് സംബന്ധിച്ചു ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻറ് ഇൻഫർമേഷൻ ടെക്നോളജി മന്ത്രാലയം വാട്സ് ആപ്പ്...

പി എസ് സിയെ നോക്കുകുത്തിയാക്കി സർക്കാർ പിൻവാതിൽ നിയമനം നടത്തുന്നു ; യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരുടെ സെക്രട്ടറിയേറ്റ് മാർച്ച് .

പി എസ് സിയെ നോക്കുകുത്തിയാക്കി സർക്കാർ പിൻവാതിൽ നിയമനം നടത്തുന്നതിൽ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരുടെ സെക്രട്ടറിയേറ്റ് മാർച്ച് . സംഘർഷത്തെ തുടർന്ന് പോലീസ് ജലപീരങ്കിയും കണ്ണീർവാതകവും പ്രയോഗിച്ചു . പ്രവർത്തകർ പോലീസുമായി ഉന്തും തള്ളും ഉണ്ടായി...

കെ പി സി സി അധ്യക്ഷനായി കെ .സുധാകരൻ എത്താൻ സാധ്യത ; എന്നാൽ പദവികളോട് ഒരു ആർത്തിയുമില്ല .

കെ പി സി സി അധ്യക്ഷനായി കെ .സുധാകരൻ എത്താൻ സാധ്യത.മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ഇത് . എന്നാൽ പദവികളോട് ആർത്തിയില്ലെന്ന് അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി . സ്ഥാനാർഥി നിർണ്ണയം പൂർത്തിയായാലുടൻ കെ...

കെ .വി തോമസിന് പാർട്ടി പദവികൾ നൽകേണ്ടതില്ല ; കടുത്ത അതൃപ്തിയിൽ ഹൈക്കമാൻഡ്

കെ .വി തോമസിന് പാർട്ടി പദവികൾ നൽകേണ്ടതില്ലെന്ന് ഹൈക്കമാൻഡിൽ സൂചന. അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ അടുത്തകാല പ്രവർത്തികളിൽ കടുത്ത അതൃപ്തിയാണ് കോൺഗ്രസ്സ് ഹൈക്കമാൻഡിനുള്ളത് . കെ.വി തോമസ് ഇടതു പക്ഷത്തേക്ക് ചായുന്നുവെന്ന റിപ്പോർട്ടുകൾ ഹൈക്കമാൻഡ് അതീവ ഗൗരവത്തോടെയാണ് കാണുന്നത്...

Recent Comments

%d bloggers like this: