28 C
Kollam
Wednesday, November 25, 2020
Home Most Viewed ട്രെയിൻ ഗതാഗതം പുന:സ്ഥാപിക്കുന്നത് വൈകാൻ സാധ്യത

ട്രെയിൻ ഗതാഗതം പുന:സ്ഥാപിക്കുന്നത് വൈകാൻ സാധ്യത

ട്രെയിൻ സർവീസുകൾ പുനഃസ്ഥാപിക്കാൻ ഇനിയും ദിവസങ്ങൾ കാത്തിരിക്കേണ്ടിവരും. ലോക്ക് ഡൗൺ മെയ് മൂന്നുവരെയാണെങ്കിലും ഹോട്ട്സ്പോട്ടുകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ദീർഘിപ്പിക്കാനുള്ള സാധ്യതയാണുള്ളത്. പല സംസ്ഥാനങ്ങളിലും കൊറോണ വ്യാപനം നിലനിൽക്കുന്നതിനാൽ ദീർഘദൂര ട്രെയിൻ സർവീസുകളുടെ സാധ്യത മങ്ങുകയാണ്. കൊല്ലം റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ ഇപ്പോൾ ഉള്ളത് സ്റ്റേഷൻ മാസ്റ്റർ ഉൾപ്പെടെ അഞ്ച്ജീവനക്കാരാണ്.കൂടാതെ മൂന്ന് എൻആർഎച്ച്എം ജീവനക്കാരും മൂന്ന് കേരള റെയിൽവേ പോലീസുമാണുള്ളത്. റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ പൂർണമായും ഇപ്പോൾ നിശ്ചലാവസ്ഥയിലാണ്. ഇപ്പോൾ ഒരു പാർസൽ സ്പെഷ്യൽ സർവീസ് നിത്യവും നടന്നുവരുന്നു. കോഴിക്കോട് നിന്ന് നാഗർകോവിലിലേക്കും അവിടെ നിന്നും തിരിച്ച് കോഴിക്കോട്ടേക്കുമാണ് പാഴ്സൽ സർവീസ് നടക്കുന്നത്. 20ന് ഓഖയിൽ നിന്നും തിരുവനന്തപുരത്തേക്ക് ഒരു സ്പെഷ്യൽ ട്രെയിൻ സർവീസ് നടത്തുന്നു. ഓഖയിൽ നിന്നും 20 ന് പുറപ്പെടുന്ന ട്രെയിൻ 22 രാവിലെ 10.40 ന് കൊല്ലത്ത് എത്തിച്ചേരും. 12ന് തിരുവനന്തപുരത്തും എത്തും. അതേപോലെ തിരുവനന്തപുരത്തുനിന്നും രാത്രി 11 ന് പുറപ്പെടുന്ന ട്രെയിൻ 12 .10 ന് കൊല്ലത്ത് എത്തും. 24 ന് രാത്രി ഒൻപതിന് ഓഖയിൽ എത്തിച്ചേരും. ഈ സർവീസ് അന്യദേശ തൊഴിലാളികളെ ഉദ്ദേശിച്ചാണ് നടത്തുന്നത്. ഇത് ഒറ്റ സർവീസ് മാത്രമായിരിക്കും. എഫ്സിഐ ലേക്ക് അരിയും ഗോതമ്പും കൊണ്ടുപോകാൻ ഗുഡ്സ് സർവീസും നടക്കുന്നുണ്ട്. എന്തെങ്കിലും സംബന്ധിച്ച് മേയ് 3 ന് ശേഷമെ തീരുമാനമുണ്ടാകൂ. തിരുവനന്തപുരത്തുള്ള ഡിവിഷൻ ഓഫീസ് ഇന്ന് തുറക്കാൻ ഇരുന്നതാണെങ്കിലും തിരുവനന്തപുരം ഹോട്ട്സ്പോട്ടായി പ്രഖ്യാപിച്ചതിനാൽ ഓഫീസ് പ്രവർത്തനം ആരംഭിക്കാനായില്ല. ചിലപ്പോൾ 24മുതൽ തുറക്കാനാവുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് റെയിൽവേ അധികൃതർ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

00:04:23

ഓണാട്ട് കരയും ഓച്ചിറയും; സംസ്ക്കാരത്തിന്റെ സംസ്കൃതി

അപൂര്‍വ്വതയുള്ള സ്ഥലമാണ് ഓച്ചിറ. ശ്രീ കോവിലും നാലമ്പലവും ബലിക്കല്ലുകളും മറ്റുമുള്ള ഷഡ്ഡാധാര പ്രതിഷ്ട്ടകളോട് കൂടിയ ക്ഷേത്രങ്ങള്‍ രൂപം കൊള്ള്ന്നതിനു   മുമ്പ് കാവുകളായിരുന്നു കേരളത്തില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത്. സര്‍പ്പങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമായിരുന്നു കാവുകള്‍.ഭഗവതിക്കും ശാസ്താവിനും വേട്ടയ്ക്കൊരു മകനുമെല്ലാം...
00:22:42

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷനിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ സ്ഥാനാർത്ഥി;17-ാം ഡിവിഷനായ കടപ്പാക്കടയിലെ BJP സ്ഥാനാർത്ഥി

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷനിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ സ്ഥാനാർത്ഥി. 17-ാം ഡിവിഷനായ കടപ്പാക്കടയിലെ BJP സ്ഥാനാർത്ഥി. ജയിച്ച് വന്നാൽ ഡിവിഷനിൽ കൂടുതൽ വികസനങ്ങൾ നടപ്പിലാക്കും. വിജയത്തിൽ ശുഭാബ്ദി വിശ്വാസം

മണ്ഡല കാലം വരവായി; ശബരിമലയിൽ ഭക്തർക്ക് തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ പ്രവേശനം

ഒരു മണ്ഡല കാലം കൂടി വരവായി. ശബരിമല നട തുറന്നു. ഭക്തർക്ക് തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ(16.11.20) പ്രവേശനം. മുൻകൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്യുന്ന ആയിരം പേർക്ക് ദർശനാനുമതി. ശനിയും ഞായറും രണ്ടായിരമാകും. തീർത്ഥാടകർക്ക് കർശന നിയന്ത്രണമാണ് ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത്. സന്നിദ്ധാനത്തോ പമ്പയിലോ തങ്ങാൻ അനുമതിയില്ല. പുണ്യ...
00:02:56

കൊല്ലം കോർപ്പറേഷന്റെ ബീച്ചിനോട് ചേർന്നുള്ള ഗാന്ധി പാർക്ക് എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും നാശം നേരിട്ടു കഴിഞ്ഞു; എല്ലാ കളിക്കോപ്പുകളും സ്ഥാപനങ്ങളും ദയനീയ അവസ്ഥയിൽ

കോവിഡിന്റെ വരവോടെ വിനോദ സഞ്ചാരികൾക്ക് ഗാന്ധി പാർക്കിൽ പ്രവേശനം നിരോധിച്ചതോടെ പാർക്ക് മൊത്തത്തിൽ അടച്ചിടുകയായിരുന്നു. പിന്നീട്, മാസങ്ങൾ പിന്നിട്ടതോടെ പാർക്കിലെ എല്ലാ വിനോദ ഘടകങ്ങളും ഏറ്റവും ദയനീയമായ അവസ്ഥയിൽ നാമാവശേഷമായി

Recent Comments

%d bloggers like this: