27 C
Kollam
Sunday, November 29, 2020
Home News വട്ടിയൂര്‍ക്കാവില്‍ പീതാംബരക്കുറുപ്പ് നേരിട്ട എതിര്‍പ്പുകള്‍ ഏറെ ; നിന്നാല്‍ ജയിക്കില്ലെന്ന് പ്രാദേശിക നേതൃത്വം ; പൊട്ടിത്തെറി...

വട്ടിയൂര്‍ക്കാവില്‍ പീതാംബരക്കുറുപ്പ് നേരിട്ട എതിര്‍പ്പുകള്‍ ഏറെ ; നിന്നാല്‍ ജയിക്കില്ലെന്ന് പ്രാദേശിക നേതൃത്വം ; പൊട്ടിത്തെറി ഫലം കാണാഞ്ഞത് കെ മുരളീധരന്റെ ഇടപെടീല്‍ മൂലം ; അച്ഛന്റെ വിശ്വസ്തനെ തഴയാന്‍ മുരളീധരന് കഴിഞ്ഞില്ല ; ഒടുവില്‍ ലക്ഷ്യം ഫലം കണ്ടു…

വട്ടിയൂര്‍ക്കാവില്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വത്തിനായി പീതാംബര കുറിപ്പ് നേരിട്ട എതിര്‍പ്പുകള്‍ ഏറെ. കടമ്പകള്‍ കടക്കാന്‍ പീതാംബര കുറിപ്പി്‌ന് ധാരാളം വിയര്‍പ്പൊഴുക്കേണ്ടി വന്നു. നിന്നാല്‍ ജയിക്കില്ലെന്ന് പ്രാദേശിക നേതൃത്വം തറപ്പിച്ചു പറഞ്ഞു. ഇതോടെ കോണ്‍ഗ്രസിനുള്ളില്‍ അടിപിടിയായി. തുടര്‍ന്ന് ഇന്ദിരഭവനിലേക്ക് പ്രതിഷേധവും നടത്തി. ബ്ലോക്ക് സെക്രട്ടറിമാരുടെ നേതൃത്വത്തിലായിരുന്നു പ്രതിഷേധം. ഇതുന്നയിച്ച് ഉമ്മന്‍ചാണ്ടിക്കും കെ സുധാകരനും കത്തു നല്‍കാനും നേതാക്കള്‍ മറന്നില്ല. ഒടുവില്‍ എല്ലാ കളികളും തെറ്റുന്നുവെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞതോട കെ.മുരളീധരന്‍ എംപി ഇടപെടുകയായിരുന്നു. തന്റെ അച്ഛന്റെ വിശ്വസ്തനെ തഴയാന്‍ മനസ്സു വരാതിരുന്ന മുരളീധരന്‍ എല്ലാവരെയും കടത്തിവെട്ടി സീറ്റ് ചോദിച്ചു വാങ്ങുകയായിരുന്നു. സംഭവം കോണ്‍ഗ്രസ് മുതിര്‍ന്ന നേതൃത്വം അംഗീകരിച്ചതോടെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി പീതാംബര കുറിപ്പിനെ പ്രഖ്യാപിക്കുകയായിരുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

00:01:48

കൊല്ലം ബോട്ട്ജെട്ടിയിൽ നിന്നുമുള്ള ജലഗതാഗതം വെറും സേവന സർവ്വീസായി തുടരുന്നു

ഒട്ടും ലാഭേഛയില്ലാതെ സർവ്വീസ്. ജലഗതാഗതം തീർത്തും നഷ്ടത്തിലാണെങ്കിലും അത് ഒരു സേവനം എന്ന നിലയിൽ നിർത്താൻ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയിലാണ്.

കരുനാഗപ്പള്ളിയിൽ കണ്ടൈനർ ലോറിയിടിച്ച് അപകടം; ഒരാൾ മരിച്ചു

കരുനാഗപ്പള്ളിയിൽ കണ്ടൈനർ ലോറി നിയന്ത്രണം വിട്ട് അപകടത്തിൽ ഒരാൾ മരിച്ചു. പത്ര ഏജന്റായ തൊടിയൂർ സ്വദേശി 60 വയസുള്ള യൂസഫാണ് മരിച്ചത്. വെളുപ്പിന് 5 മണിയോടെയായിരുന്നു സംഭവം. പുലർച്ചെ പടനായർകുളങ്ങര ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപം പത്രക്കെട്ടുകൾ എത്തുന്ന കടയിലേക്കാണ്...

തദ്ദേശ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ അനന്തരഫലം എന്തിനെയാണ് വിഭാവന ചെയ്യുന്നത്; ജന നന്മയെ ലക്ഷ്യമാക്കിയോ?

ഈ തദ്ദേശ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ അനന്തരഫലം എന്തിനെയാണ് വിഭാവന ചെയ്യുന്നത്. രാഷ്ട്രീയ മൂല്യങ്ങളെയോ അതോ വ്യക്തി മൂല്യങ്ങളെയോ ? ഇപ്പോഴത്തെ സാഹചര്യത്തിൽ കൂടുതൽ മുൻതൂക്കം നല്കേണ്ടത് രാഷ്ട്രീയ കാര്യത്തിലാണ്. രാഷ്ട്രീയം ആകെ കലുഷിതമായിരിക്കുന്നു. LDF ഉം UDF ഉം...
00:04:23

ഓണാട്ട് കരയും ഓച്ചിറയും; സംസ്ക്കാരത്തിന്റെ സംസ്കൃതി

അപൂര്‍വ്വതയുള്ള സ്ഥലമാണ് ഓച്ചിറ. ശ്രീ കോവിലും നാലമ്പലവും ബലിക്കല്ലുകളും മറ്റുമുള്ള ഷഡ്ഡാധാര പ്രതിഷ്ട്ടകളോട് കൂടിയ ക്ഷേത്രങ്ങള്‍ രൂപം കൊള്ള്ന്നതിനു   മുമ്പ് കാവുകളായിരുന്നു കേരളത്തില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത്. സര്‍പ്പങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമായിരുന്നു കാവുകള്‍.ഭഗവതിക്കും ശാസ്താവിനും വേട്ടയ്ക്കൊരു മകനുമെല്ലാം...

Recent Comments

%d bloggers like this: