28 C
Kollam
Monday, November 30, 2020
Home News Crime കൊലപാതകത്തിന്റെ ചുരുൾ അഴിയുന്നു

കൊലപാതകത്തിന്റെ ചുരുൾ അഴിയുന്നു

കൊല്ലം തൃക്കോവിൽ വട്ടത്ത് നിന്നും കാണാതായ ബ്യൂട്ടി ഷ്യൻ ട്രെയിനിയായ സുചിത്രയുടേതെന്ന് സംശയിക്കുന്ന മൃതദേഹം പാലക്കാട് സംഗീത അദ്ധ്യാപകന്റെ വാടക വീടിന് സമീപത്ത് നിന്നും കണ്ടെടുത്തു.
മാർച്ച് 17 നാണ് സുചിത്ര കൊല്ലത്ത് നിന്നും ഭർതൃമാതാവിന്റെ വീട്ടിൽ പോകുന്നുവെന്ന് പറഞ്ഞ് ജോലി ചെയ്യുന്ന സ്ഥലത്ത്‌ നിന്നും അവധി വാങ്ങി യാത്ര തിരിച്ചത്. എന്നാൽ,വീട്ടുകാരെ ധരിപ്പിച്ചത് എറണാകുളത്ത് ക്ലാസ്സെടുക്കാൻ പോകുന്നുവെന്നാണ്.
സമൂഹ മാധ്യമം വഴി പാലക്കാടുള്ള സംഗീതാദ്ധ്യാപകനുമായി പരിചയപ്പെട്ട സുചിത്ര അദ്ധ്യാപകന്റെ അടുത്തേക്കാണ് പോയത്. അദ്ധ്യാപകൻ അവിടെ ഒരു വാടക വീടിലാണ് താമസം. അവിടെ വെച്ച് ഇവർ തമ്മിൽ തർക്കമുണ്ടായതായും സുചിത്ര ആത്മഹത്യ ചെയ്തതായിട്ടുമാണ് അദ്ധ്യാപകൻ പോലീസിന് ആദ്യം നല്കിയ മൊഴി. എന്നാൽ, പോലീസ് ഇത് വിശ്വസിച്ചില്ല. ഒടുവിൽ കൊലപാതകം നടത്തിയതായി അദ്ധ്യാപകൻ പോലീസിനോട് സമ്മതിച്ചു. വീടിന് മതിലിനോട് ചേർന്ന് സുചിത്രയുടെ മൃതദേഹം മറവ് ചെയ്തതായി അദ്ധ്യാപകൻ വെളിപ്പെടുത്തിയതായി അറിയുന്നു. മൃതദേഹം വീട്ടുവളപ്പിൽ നിന്നും പുറത്തെടുത്തു. മൃതദേഹം സുചിത്രയുടേതെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഫോറൻസിക് വിഭാഗം തെളിവുകൾ ശേഖരിച്ച് വരുന്നു.
അദ്ധ്യാപകൻ കോഴിക്കോട് സ്വദേശിയാണ്. പാലക്കാട് മണലിയിലെ ഹൗസിംഗ് കോളനിയിലെ വാടക വീട്ടിലാണ് അദ്ധ്യാപകന്റെ താമസം.
കൊല്ലം ക്രൈംബ്രാഞ്ച് കസ്റ്റഡിയിൽ എടുത്ത യുവാവിനെ കൂടുതൽ ചോദ്യം ചെയ്തതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് കൊലപാതകത്തിന്റെ ചുരുൾ അഴിയുന്നത്.
വീട്ടുകാരോടും ജോലിക്ക് പോയിരുന്നിടത്തും സുചിത്ര രണ്ട് രീതിയിലാണ് കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞിരുന്നത്.
സുചിത്രയെ കാണാത്തതിനെ തുടർന്ന് വീട്ടുകാർ പോലീസിൽ പരാതി നല്കുകയായിരുന്നു.
സുചിത്ര വിവാഹ ബന്ധം വേർപെടുത്തിയതായാണ് അറിയുന്നത്.
അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുകയാണ്.
പല യുവതികളായ ഭർതൃമതികളും വിവാഹബന്ധം വേർപെടുത്തുന്നത് ഇന്ന് സർവ്വസാധാരണമാണ്. കാരണം എന്തു തന്നെയായാലും അത് നിർഭാഗ്യകരമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയായുടെ സ്വാധീനം ഇന്ന് പല കുടുംബ ബന്ധങ്ങളെയും ശിഥിലമാക്കുകയും മൂല്യ തകർച്ചയ്ക്ക് കാരണമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഉന്നത വിദ്യാസമ്പന്നരും ഇതിൽ അകപ്പെട്ട് പോകുന്നത് ഏറ്റവും നിർഭാഗ്യകരമാണ് !

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

00:01:48

കൊല്ലം ബോട്ട്ജെട്ടിയിൽ നിന്നുമുള്ള ജലഗതാഗതം വെറും സേവന സർവ്വീസായി തുടരുന്നു

ഒട്ടും ലാഭേഛയില്ലാതെ സർവ്വീസ്. ജലഗതാഗതം തീർത്തും നഷ്ടത്തിലാണെങ്കിലും അത് ഒരു സേവനം എന്ന നിലയിൽ നിർത്താൻ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയിലാണ്.

കരുനാഗപ്പള്ളിയിൽ കണ്ടൈനർ ലോറിയിടിച്ച് അപകടം; ഒരാൾ മരിച്ചു

കരുനാഗപ്പള്ളിയിൽ കണ്ടൈനർ ലോറി നിയന്ത്രണം വിട്ട് അപകടത്തിൽ ഒരാൾ മരിച്ചു. പത്ര ഏജന്റായ തൊടിയൂർ സ്വദേശി 60 വയസുള്ള യൂസഫാണ് മരിച്ചത്. വെളുപ്പിന് 5 മണിയോടെയായിരുന്നു സംഭവം. പുലർച്ചെ പടനായർകുളങ്ങര ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപം പത്രക്കെട്ടുകൾ എത്തുന്ന കടയിലേക്കാണ്...

തദ്ദേശ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ അനന്തരഫലം എന്തിനെയാണ് വിഭാവന ചെയ്യുന്നത്; ജന നന്മയെ ലക്ഷ്യമാക്കിയോ?

ഈ തദ്ദേശ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ അനന്തരഫലം എന്തിനെയാണ് വിഭാവന ചെയ്യുന്നത്. രാഷ്ട്രീയ മൂല്യങ്ങളെയോ അതോ വ്യക്തി മൂല്യങ്ങളെയോ ? ഇപ്പോഴത്തെ സാഹചര്യത്തിൽ കൂടുതൽ മുൻതൂക്കം നല്കേണ്ടത് രാഷ്ട്രീയ കാര്യത്തിലാണ്. രാഷ്ട്രീയം ആകെ കലുഷിതമായിരിക്കുന്നു. LDF ഉം UDF ഉം...
00:04:23

ഓണാട്ട് കരയും ഓച്ചിറയും; സംസ്ക്കാരത്തിന്റെ സംസ്കൃതി

അപൂര്‍വ്വതയുള്ള സ്ഥലമാണ് ഓച്ചിറ. ശ്രീ കോവിലും നാലമ്പലവും ബലിക്കല്ലുകളും മറ്റുമുള്ള ഷഡ്ഡാധാര പ്രതിഷ്ട്ടകളോട് കൂടിയ ക്ഷേത്രങ്ങള്‍ രൂപം കൊള്ള്ന്നതിനു   മുമ്പ് കാവുകളായിരുന്നു കേരളത്തില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത്. സര്‍പ്പങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമായിരുന്നു കാവുകള്‍.ഭഗവതിക്കും ശാസ്താവിനും വേട്ടയ്ക്കൊരു മകനുമെല്ലാം...

Recent Comments

%d bloggers like this: